पुणे : डाबर ग्लुकोज, डाबरच्या इन्स्टंट एनर्जी ड्रिंकने तरुणांमधील क्रीडा प्रतिभेला वाव देण्यासाठी आणि देशभरातील क्रीडा अकादमींच्या तरुण खेळाडूंना उर्जेचे महत्त्व पटवून देण्यासाठी ‘एनर्जीइज इंडिया’ ही मोहीम सुरू केली आहे. स्टॅमिना लाँच केले आहे.

या मोहिमेअंतर्गत डाबर ग्लुकोजने स्टार बॉक्सिंग अकॅडमी, एनर्जी आणि स्टॅमिना मॅनेजमेंट या विषयावर विशेष जनजागृती सत्राचे आयोजन केले , यावेळी सुप्रसिद्ध डॉक्टर आणि तज्ज्ञ उपस्थित होते. सत्रादरम्यान, खेळाडूंना खेळादरम्यान त्यांची कामगिरी कशी सुधारता येईल आणि त्यांची पूर्ण क्षमता कशी वापरता येईल याची माहिती देण्यात आली. डाबरने या अकादमीतील – जाह्नवी सांगळे , साक्षी मीना, रुद्र घारे या खेळाडूंचा गौरव केला, ह्या वेळी डाबर इंडियाचे दिनेश कुमार , देशसेवा फाउंडेशन चे नरेंद्र पारखे , स्टार बॉक्सिंग अकॅडमी कोच निलेश खुडे, विजय पवार , अदित्य जाधव आणि इतर सहकारी उपस्थित होते.

तरुण खेळाडूंना ऊर्जा आणि तग धरण्याची क्षमता याविषयी जागरूक करण्यासाठी ‘एनर्जीइज इंडिया’ मोहीम हाती घेण्यात आम्हाला आनंद होत आहे. या मोहिमेमुळे त्यांना त्यांच्या खेळात उर्जेसह उत्कृष्ट कामगिरी करण्याची प्रेरणा मिळेल. डाबर हा खेळाडू, क्रीडा चाहते आणि सक्रिय जीवनशैली जगू इच्छिणाऱ्यांसाठी योग्य ब्रँड आहे. डाबर ग्लुकोज झटपट ऊर्जा प्रदान करते, विशेषत: शारीरिक क्रियाकलापांमध्ये गुंतलेल्या खेळाडूंसाठी ते उत्तम बनवते,” अशी प्रतिक्रिया प्रशांत अग्रवाल, मार्केटिंग हेड, हेल्थ सप्लिमेंट्स, डाबर इंडिया लिमिटेड. यांनी दिली.

ऊर्जा सत्रादरम्यान, निलेश खुडे यांनी युवा खेळाडूंना सांगितले की, खेळात चांगली कामगिरी करण्यासाठी पोषण आणि हायड्रेशन खूप महत्वाचे आहे. या सत्रादरम्यान त्यांना सांगण्यात आले की ते त्यांचा तग धरण्याची क्षमता आणि सहनशक्ती कशी सुधारू शकतात, जे खेळाडूसाठी खूप महत्वाचे आहे.

‘डाबर ग्लुकोज नेहमीच तरुणांना निरोगी आणि सक्रिय जीवनशैली जगण्यासाठी प्रेरणा देत आहे. युवा खेळाडूंसोबतची ही भागीदारी या ध्येयाच्या दिशेने आणखी एक पाऊल आहे. ताजेतवाने चव आणि झटपट ऊर्जेसह, डाबर ग्लुकोज हा तरुण खेळाडूंसाठी त्यांची ऊर्जा टिकवून ठेवण्यासाठी आणि त्यांची सर्वोत्तम कामगिरी करण्यासाठी एक उत्तम पर्याय आहे,” अग्रवाल म्हणाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *